Viên uống giảm đau Advil Liquid Gels 160V

425,000₫

Mô tả

Viên uống giảm đau Advil Liquid Gels 160V (dạng gel)

Cuộc sống luôn vội vã, áp lực công việc, stress, căng thẳng và dẫn đến các cơn đau đầu, đau nhức toàn thân hay những cơn cảm sốt thông thường ...  bạn cần một loại thuốc giảm đau nhanh thì Advil Liquid Gels giúp bạn giảm đau nhanh nhất. Advil Liqui-Gel được thiết kế để hấp thụ nhanh, giảm đau nhanh và có tác dụng hàng giờ để giảm đau kéo dài. Thuốc trong Advil đã được các bác sĩ tin tưởng trong hơn 30 năm.

Khi cơn đau ập đến, bạn không có thời gian để chờ đợi. Cần giảm đau nhanh ở tốc độ chất lỏng với Advil Liqui-Gel. Advil Liqui-Gel giúp giảm đau đầu nhanh chóng, đau cơ, viêm khớp nhẹ và đau khớp khác. Advil Liqui-Gel chứa 200mg Ibuprofen và là một chất giảm sốt hiệu quả. Thuốc có tác dụng nhanh để giảm đau tại vị trí viêm. Thành phần bên trong Advil có những thành phần điều trị được bác sĩ khuyên dùng để giảm đau hiệu quả, và là thuốc giảm đau bán chạy số 1 trong số các thuốc không kê đơn tại Mỹ. 

Viên uống giảm đau Advil Liquid Gels 160V

Thuốc giảm đau Advil chứa ibuprofen, là một phần của một loại thuốc được gọi là thuốc chống viêm không steroid (NSAID), bao gồm aspirin và natri naproxen. Các nghiên cứu lâm sàng đã chỉ ra rằng khi uống theo chỉ dẫn, Advil là thuốc giảm đau an toàn và hiệu quả.

Advil không chứa acetaminophen, một thành phần hoạt tính được bao gồm trong nhiều thuốc giảm đau khác. Acetaminophen có thể gây tổn thương gan nặng khi dùng quá liều khuyến cáo.

Trong 25 năm, bệnh nhân và bác sĩ đã tin tưởng Advil để cung cấp cứu trợ nhanh chóng và lâu dài từ nhiều loại đau cấp tính - nhức đầu, đau cơ, đau lưng và đau khớp. Không có thuốc giảm đau không kê toa khác đã được chứng minh mạnh hơn hoặc kéo dài lâu hơn so với Advil.

Viên uống giảm đau Advil Liquid Gels 160V giúp giảm đau như 
- Đau đầu
- Bệnh đau răng
- Cơn đau lưng
- Co thắt kinh nguyệt
- Cảm lạnh thông thường
- Cơ bắp bị đau nhức
- Nhỏ đau viêm khớp
- Tạm thời hạ sốt.

Viên uống giảm đau Advil Liquid Gels 160V

Cảnh báo trước khi dùng:
- Cảnh báo dị ứng: Ibuprofen có thể gây phản ứng dị ứng nghiêm trọng, đặc biệt là ở những người dị ứng với aspirin. Các triệu chứng có thể bao gồm: phát ban, sưng mặt, hen suyễn (thở khò khè),sốc, đỏ da, phát ban, mụn nước. Nếu xảy ra phản ứng dị ứng, hãy ngừng sử dụng và tìm sự trợ giúp y tế ngay lập tức.

Cảnh báo chảy máu dạ dày:
- Sản phẩm này có chứa NSAID, có thể gây chảy máu dạ dày nghiêm trọng. Cơ hội cao hơn nếu bạn:
- Từ 60 tuổi trở lên
- Đã có loét dạ dày hoặc vấn đề chảy máu
- Lấy máu loãng (thuốc chống đông máu) hoặc thuốc steroid
- Dùng các loại thuốc khác có chứa thuốc NSAID theo toa hoặc không kê toa [aspirin, ibuprofen, naproxen, hoặc những loại khác]
- Dùng nhiều đồ uống có cồn mỗi ngày trong khi sử dụng sản phẩm này

Không được dùng:
- Nếu bạn đã từng bị phản ứng dị ứng với bất kỳ thuốc giảm đau nào khác
- Ngay trước hoặc sau phẫu thuật tim

Hỏi bác sĩ trước khi sử dụng nếu:
- Có cảnh báo chảy máu dạ dày.
- Bạn có vấn đề hoặc tác dụng phụ nghiêm trọng khi dùng thuốc giảm đau hoặc thuốc giảm sốt
- Bạn có tiền sử về các vấn đề về dạ dày, chẳng hạn như ợ nóng
- Bạn bị huyết áp cao, bệnh tim, xơ gan, bệnh thận hoặc hen suyễn
- Bạn đang dùng thuốc lợi tiểu

Chú ý Khi sử dụng sản phẩm này:
- Mang theo thức ăn hoặc sữa nếu đau bụng xảy ra
- Nguy cơ đau tim hoặc đột quỵ có thể tăng nếu bạn sử dụng nhiều hơn chỉ dẫn hoặc lâu hơn so với chỉ dẫn

Hướng dẫn sử dụng:  Liều hiệu quả nhỏ nhất nên được sử dụng:
- Người lớn và trẻ em từ 12 tuổi trở lên: uống 1 viên mỗi 4 đến 6 giờ - trong khi các triệu chứng vẫn tồn tại nếu đau hoặc sốt không đáp ứng với 1 viên, có thể sử dụng 2 viên .
- Không vượt quá 6 viên trong 24 giờ, trừ khi được bác sĩ chỉ dẫn
- Trẻ em dưới 12 tuổi: hỏi bác sĩ

Thông tin khác
Tránh xa tầm tay trẻ em.
Đọc tất cả các cảnh báo và hướng dẫn trước khi sử dụng.
Lưu trữ ở 20-25 ° C (68-77 ° F)
Tránh quá nhiệt trên 40 ° C (104 ° F)

Sản phẩm khác